IE-2000-16PTC-GE

Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

Tổng quan về IE-2000-16PTC-GE

Cisco Industrial Ethernet 2000 (IE 2000) Series là một loạt các thiết bị chuyển mạch truy cập nhỏ gọn, chắc chắn, xử lý lưu lượng bảo mật, thoại và video trên các mạng công nghiệp. Cisco IE 2000 Series cung cấp cho khách hàng trong các ngành như ô tô, dầu khí, khai thác mỏ, vận tải và năng lượng khả năng truy cập an toàn cao và sự hội tụ hàng đầu trong ngành bằng cách sử dụng Giao thức Ethernet đàn hồi của Cisco (REP).

IE-2000-16PTC-GE

IE-2000-16PTC-GE là dòng IE2000 cổng kết hợp IE 16 10 / 100,2 GE, switch LAN Base PoE. Cisco IE 2000 Series được thiết kế cho chi phí thấp, ít cổng và kích thước nhỏ. Họ cung cấp:

1. Bốn, tám hoặc 16 cổng Ethernet 10 / 100Base-T (Liên kết xuống dạng nhỏ có thể cắm được [SFP] trên các kiểu máy đã chọn); cấu hình cố định với hệ số hình thức nhỏ gọn

2. Hai cổng kết hợp gigabit: SFP (100 Mbps và 1 Gbps) hoặc đường lên RJ45

3. Nguồn điện DC đầu vào kép, rơ le cảnh báo, giá đỡ đường ray DIN

4. Giải pháp cấp nguồn công nghiệp qua Ethernet (PoE)

5. Có sẵn lớp phủ phù hợp

6. Thẻ flash SD có thể hoán đổi và đầu nối mini-USB

7. Tuân thủ và chứng nhận môi trường công nghiệp

8. Các ứng dụng đối tác công nghiệp: Ethernet / IP và PROFINET

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 1 cho thấy mặt trước của công tắc IE2000 16PTC-G.

Chú giải “Loại có thể nâng cấp”:

1: LAN Base to IP Lite Nâng cấp phần mềm Cisco IOS

2: Cơ sở mạng LAN nâng cao lên IP Lite Nâng cấp phần mềm Cisco IOS

3: LAN Lite lên LAN Base Nâng cấp phần mềm Cisco IOS

4: Cơ sở mạng LAN đến Cơ sở mạng LAN nâng cao Nâng cấp phần mềm Cisco IOS và Nâng cấp giấy phép

Ghi chú:

16 FE (Bao gồm 4 cổng PoE)
2 T / SFP
SD Flash
2 đầu vào cảnh báo tiếp điểm khô và 1 đầu ra rơle cảnh báo
Đầu vào DC kép
Cổng điều khiển RJ45 và Mini USB

Sản phẩm được hỗ trợ

Bảng 2 cho thấy các mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện được hỗ trợ.

Mô hình Sự miêu tả
SD-IE-1GB Thẻ nhớ SD 1GB
GLC-SX-MM-RGD Cisco GLC-SX-MM-RGD 1000Mbps Đa chế độ SFP chắc chắn
GLC-BX40-UI Mô-đun 1000BASE-BX10 SFP cho SMF sợi đơn, bước sóng RX 1310-nm / 1550-nm RX, đầu nối LC / PC đơn
GLC-TE Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-T cho dây đồng loại 5
GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
SFP-GE-L 1000BASE-LX / LH SFP (DOM)
GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM
GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
LIC-IE2000-IP-L = Cơ sở LAN IE2000 hoặc Cơ sở LAN nâng cao cho giấy phép điện tử IPLite
L-IE2000-BE = Cơ sở LAN IE2000 đến Giấy phép điện tử Cơ sở LAN nâng cao
STK-RACK-DINRAIL = Bộ gắn DIN Rail 19 inch

So sánh với các mặt hàng tương tự

Bảng 3 cho thấy sự so sánh.

Số bộ phận IE-2000-16PTC-GE IE-2000-16PTC-GL
Tổng số cổng 18 18
Cổng RJ45 16 FE 16 FE
Cổng kết hợp 2 GE 2 GE
Giấy phép sản xuất Cơ sở LAN LAN Lite
PoE Đúng Đúng
Loại nâng cấp có thể 1, 2 3

Chú giải “Loại có thể nâng cấp”:

1: LAN Base to IP Lite Nâng cấp phần mềm Cisco IOS

2: Cơ sở mạng LAN nâng cao lên IP Lite Nâng cấp phần mềm Cisco IOS

3: LAN Lite lên LAN Base Nâng cấp phần mềm Cisco IOS

4: Cơ sở mạng LAN đến Cơ sở mạng LAN nâng cao Nâng cấp phần mềm Cisco IOS và Nâng cấp giấy phép


Xem thêm các danh mục Switch công nghiệp Cisco


SẢN PHẨM IE-2000-16PTC-GE CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm IE-2000-16PTC-GE luôn được Cisco Chính Hãng nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

SẢN PHẨM IE-2000-16PTC-GE CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

Cisco Chính Hãng luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. Cisco Chính Hãng cam kết mọi sản phẩm IE-2000-16PTC-GE do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

SẢN PHẨM IE-2000-16PTC-GE CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

Sản phẩm IE-2000-16PTC-GE được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

SẢN PHẨM IE-2000-16PTC-GE CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, Cisco Chính Hãng cam kết giao sản phẩm IE-2000-16PTC-GE đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM IE-2000-16PTC-GE TẠI Cisco Chính Hãng?

Các sản phẩm Switch công nghiệp cisco của Cisco Chính Hãng đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm IE-2000-16PTC-GE tại Cisco Chính Hãng

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM Switch công nghiệp cisco IE-2000-16PTC-GE TẠI Cisco Chính Hãng

Switch công nghiệp cisco IE-2000-16PTC-GE được Cisco Chính Hãng phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị IE-2000-16PTC-GE do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm IE-2000-16PTC-GE Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Mua Switch công nghiệp cisco IE-2000-16PTC-GE Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Địa Chỉ Mua Switch công nghiệp cisco IE-2000-16PTC-GE Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IE-2000-16PTC-GE”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005