Module Cisco CWDM

CISCO GIÁ RẺ ™ | NHÀ PHÂN PHỐI MODULE CISCO CWDM CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Module Cisco CWDM Là Gì?

Module Cisco CWDM là thiết bị Module mang đến các giải pháp ghép kênh phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco, đem đến sự thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Gigabit Ethernet và Fibre Channel trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị. Module Quang Cisco CWDM có thể triển khai linh hoạt và dễ dàng, hỗ trợ truyền tải lên đến tám kênh (Gigabit Ethernet hoặc Fibre Channel) qua các sợi cáp quang đơn mode, giúp các doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ tăng băng thông của cơ sở hạ tầng quang Gigabit Ethernet hiện có mà không cần thêm các sợi cáp quang mới.

Các Sản Phẩm Module Cisco CWDM Chính Hãng Được Phân Phối Bởi Cisco Giá Rẻ ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Module Cisco CWDM Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ. Các thiết bị Cisco Module Quang CWDM do chúng tôi bán ra đều là hàng Cisco Chính Hãngđầy đủ CO CQ, được bảo hành theo chính sách bảo hành của Cisco Việt Nam

Các sản phẩm Module Quang Cisco CWDM Chính Hãng được Cisco Giá Rẻ ™ phân phối bao gồm:

Part Number Mô Tả
CVR-CFP2-CPAK10 Module Quang Cisco 100G, CFP2 to CPAK, MMF MPO
CVR-CFP2-CPAK4 Module Quang Cisco 100G, CFP2 to CPAK, SC Duplex, Single Mode
CWDM-8GBIC-SET1 Module Quang Cisco 4 lambda CWDM GBIC set; 2x 1470nm/ 1510nm/1550nm/1590nm
CWDM-8GBIC-SET2 Module Quang Cisco 4 lambda CWDM GBIC set; 2x 1490nm/1530nm/1570nm/1610nm
CWDM-GBIC-1470 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1470nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1490 Module Quang Cisco GBIC 1G, 80km, 1490nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1510 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1510nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1530 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1530nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1550 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1550nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1570 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1570nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1590 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1590nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-GBIC-1610 Module Quang Cisco GBIC 1G, 120km, 1610nm-TX, 1270-1610nm-RX, SC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1470 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1470nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1490 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1490nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1510 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1510nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1530 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1530nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1550 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1550nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1570 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1570nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1590 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1590nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP-1610 Module Quang Cisco SFP 1G, 80km, 1610nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1470 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1470nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1490 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1490nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1510 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1510nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1530 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1530nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1550 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1550nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1570 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1570nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1590 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1590nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
CWDM-SFP10G-1610 Module Quang Cisco 10G SFP+, 40km, 1610nm-TX, 1270-1610nm-RX, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC12-IR1 Module Quang Cisco 1G SFP, 20km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC12-LR1 Module Quang Cisco 1G SFP, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC12-LR2 Module Quang Cisco 1G SFP, 80km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC12-MM Module Quang Cisco 1G SFP, 550m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
SFP-OC3-IR1 Module Quang Cisco 155Mb SFP, 15km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC3-LR1 Module Quang Cisco 155Mb SFP, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC3-LR2 Module Quang Cisco 155Mb SFP, 80km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC3-MM Module Quang Cisco 155Mb SFP, 2km, 1310nm, LC Duplex, Multi Mode
SFP-OC48-IR1 Module Quang Cisco 2.5G SFP, 15km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC48-LR2 Module Quang Cisco 2.5G SFP, 80km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
SFP-OC48-SR Module Quang Cisco 2.5G SFP, 2km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode

TẠI SAO NÊN MUA MODULE CISCO CWDM CHÍNH HÃNG TẠI CISCO GIÁ RẺ ™?

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Module Quang Cisco CWDM Chính Hãng đến từ Cisco Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Module Cisco CWDM như sau:

Module Cisco CWDM Hàng Chính Hãng

Cisco Giá Rẻ cam kết các sản phẩm Module quang Cisco CWDM của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Cisco, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

Module Cisco CWDM Giá Tốt Nhất

Cisco Giá Rẻ cam kết các sản phẩm Cisco Module CWDM Chính Hãng Việt Nam luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Module Cisco CWDM Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của Cisco Giá Rẻ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về Module Cisco CWDM Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

Module Cisco CWDM Đầy Đủ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của các thiết bị Module Quang Cisco CWDM Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất, Cisco Giá Rẻ cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Module Cisco CWDM chính hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

Module Cisco CWDM Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

Các sản phẩm Module Quang CWDM Cisco Chính Hãng được Cisco Giá Rẻ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Module Quang Cisco CWDM Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Module Cisco CWDM Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI MODULE CISCO CWDM CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Cisco Giá Rẻ là nhà phân phối Cisco chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Cisco Giá Rẻ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị Module Cisco CWDM Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Module Cisco CWDM Giá Tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối Module Quang Cisco CWDM Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các Thiết Bị Cisco Module CWDM Chính HãngHãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của Cisco Giá Rẻ. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Module Cisco CWDM Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Module Cisco CWDM Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)


Cisco Giá Rẻ ™ là địa chỉ phân phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Module Cisco 1G, Module Cisco 10G, Module Cisco 25G, Module Cisco 40G, Module Cisco 100G, Module Cisco CWDM, Module Cisco DWDM. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Module Quang Cisco Chính Hãng.

Hotline 24/7: 098.234.5005