WS-C2960X-24TS-LL | Switch Cisco 2960X 24 Port 10/100/1000, 2 Port 1G SFP Uplink, LAN Lite

Mã: WS-C2960X-24TS-LL

  • Part Number: WS-C2960X-24TS-LL
  • Mô Tả: Catalyst 2960-X 24 Port 10/100/1000, 2 Port 1G SFP Uplink, LAN Lite
  • Giá Price List: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL là thiết bị chuyển mạch thuộc dòng Cisco Catalyst 2960X. WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng 10/100/1000 cùng 2 cổng 1G SFP Uplink, và bộ tính năng LAN Lite.

WS-C2960X-24TS-LL là thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn, mang đầy đủ tính năng của chuyển mạch layer 2. WS-C2960X-24TS-LL đem đến khả năng bảo mật cao, khả năng phục hồi mạng tốt, tiết kiệm điện năng và giúp mở rộng hoạt động kinh doanh tại các doanh nghiệp.

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960X 24 Port 10/100/1000, 2 Port 1G SFP Uplink, LAN Lite
WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960X 24 Port 10/100/1000, 2 Port 1G SFP Uplink, LAN Lite

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL:

  • Cung cấp 24 cổng 10/100/1000 và 2 cổng 1G SFP Uplink
  • Hỗ trợ bộ tính năng của phần mềm Cisco IOS LAN Base
  • Sử dụng hệ điều hành LAN Lite
  • Mang đầy đủ tính năng của layer 2
  • Quản lý thiết bị dễ dàng thông qua giao diện Web
  • Hỗ trợ CLI để giám sát và khắc phục sự cố
  • Cổng RJ45 Console và USB console giúp dễ dàng hơn trong việc cấu hình.
  • Quản lý mạng dễ dàng với Cisco Prime, Cisco Network Plug and Play và Cisco DNA Center
  • Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn ủy quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ
  • Tiết kiệm điện hiệu quả với tính năng quản lý năng lượng
  • Bảo mật với hỗ trợ 802.1X cho các thiết bị được kết nối, Bộ phân tích cổng chuyển mạch (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)
  • Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế

Thông số kỹ thuật của WS-C2960X-24TS-LL:

WS-C2960X-24TS-LL Specification
General
model info: WS-2960X-24TS-LL
enclosure type Rack-mountable – 1U
Ports 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP
Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Available PoE Power None
Forwarding bandwidth(Gbps) 50Gbps
Maximum stacking number None
Stack Bandwidth None
Forwarding Performance 68.5Mpps
Switching bandwidth 100Gbps
Maximum active VLANs 64
MAC Address Table Size 16K (default)
CPU APM86392 600MHz dual core
RAM 256 MB
Flash Memory 64 MB
Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed
Expansion / Connectivity
Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
Stacking cable None
Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
Voltage range (Auto) 110V-240V
Power Consumption Operational 0.035KVA
Miscellaneous
Width 17.5 Inches (44.5 cm)
Depth 11 Inches (27.9 cm)
Height 1.75 Inches (4.5 cm)
Package Weight 8.2 Pounds (9.19Kg)
Weight 20.26 Pounds (3.7Kg)
Rack Mounting Kit optional
MTBF in hours 622,350
Compliant Standards IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
● IEEE 802.1p CoS Prioritization
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
● IEEE 802.3z 1000BASE-X
● RMON I and II standards
● SNMP v1, v2c, and v3
● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax
System software / license
System software IOS LAN Lite
license NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
features ● Jumbo Frames

● VLANS

●Voice Vlan

●VTPv2

●CDPv2

●LLDP

● 802.3ad LACP

● PVST/PVST+

● 802.1W/802.1S

● Port Fast/Uplink Fast

● port CoS Trust and Override

● Scheduling

● Priority Queuing

● Configure CoS Priority Queues

● Weighted Tail Drop

● DSCP transparency

Network security ● SSH, SSL and SCP

● RADIUS and TACACS+

● SNMPv3 crypto

● 802.1x

● 802.1x Accounting / MIB

● 802.1x w/ port security

● 802.1x w/Voice VLAN

● 802.1x Guest VLAN

● 802.1x VLAN assignment

● 802.1x MAC-Auth Bypass

● BPDU/Root Guard

● Port Security

● Private VALN Edge

● Storm Control

● Block unknown unicast and multicast

● IGMP Snooping

● IGMP Filter/Throttle

Management and Troubleshooting ● Auto-MDOX

●TDR

● UDLD

● IP SLA Responder

● layer 2 / IP Traceroute

● SPAN

● RSPAN

● Express Setup

● Device Manager

● Cisco Network Assistant

● Smartports + Advisor

● Troubleshooting Advisor

● Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

● IP Address DHCP

● Autoinstall with saved configuration

● Configuration Replace

● DHCP Auto Image Upgrade

● DHCP Port Based Allocation

● Error Disable MIB

Environmental Ranges
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) 23ºF to 113º
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23ºF to 104ºF
Short-term exception at sea level* 23ºF to 131ºF
Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)* 23ºF to 122ºF
Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)* 23ºF to 113ºF
Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)* 23º to 104ºF
Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m) -13º to 158ºF
Operating altitude Up to 10,000 feet
Storage altitude Up to 13,000 feet
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing

FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL Có Chính Hãng Không?

Trả lời: Cisco Chính Hãng là nhà phân phối Switch Cisco Catalyst chính hãng, giá tốt số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm Cisco Catalyst 2960-X do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL Được Bảo Hành Bao Lâu?

Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Switch Cisco nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm Switch Cisco 2960-X Series nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại Cisco Chính Hãng.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL Có sẵn Không?

Trả lời: Cisco Chính Hãng với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL Có CO CQ không?

Trả lời: Cisco Chính Hãng luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Cisco – Switch Cisco Của Chúng Tôi?

Các sản phẩm Thiết bị mạng Cisco của Cisco Chính Hãng đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Switch Cisco tại Cisco Chính Hãng


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL

Cisco Chính Hãng ™ là nhà phân phối các sản phẩm Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm thiết bị mạng Cisco bao gồm: Switch Cisco, Cisco Business, Router Cisco, Firewall Cisco, Module Cisco, Cisco Nexus, Cisco Meraki, Switch Công Nghiệp Cisco, Cisco IP Phone và tất cả các sản phẩm Cisco khác.

Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm Cisco Catalyst 2960-X do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Switch Cisco 2960-X. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7.  hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Switch Cisco 2960-X Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
  • Email: info@ciscogiare.com

Địa Chỉ Phân Phối Switch Cisco 2960-X Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
  • Email: info@ciscogiare.com

 Cisco Chính Hãng là địa chỉ phân phối Switch Cisco hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Switch Cisco 1000, Switch Cisco 2960, Switch Cisco 2960-X, Switch Cisco 2960-X, Switch Cisco 3650, Switch Cisco 4500, Switch Cisco 9200, Switch Cisco 9300…Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Cisco Switch chính hãng.

Thông tin bổ sung

Cisco IOS

LAN Lite

Layer

Layer 2

Số Cổng

24 Cổng

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C2960X-24TS-LL | Switch Cisco 2960X 24 Port 10/100/1000, 2 Port 1G SFP Uplink, LAN Lite”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005