ISR4431/K9

Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

Tổng quan về Router Cisco ISR4431/K9

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco ISR4431/K9, hỗ trợ 3 khe mô đun giao diện mạng (NIM), cung cấp thông lượng tổng hợp 500 Mbps đến 1 Gbps. Bộ định tuyến này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, mặt phẳng dữ liệu và mặt phẳng điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý bộ định tuyến.

Cisco ISR4431/K9

Thông số nhanh Router Cisco ISR4431/K9

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm

Cisco ISR4431/K9
Tổng thông lượng 500 Mbps đến 1 Gb / giây
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch 4
Cổng dựa trên RJ-45 4
Cổng dựa trên SFP 4
Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X) 0
Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng) 3
Khe ISC trên bo mạch 1
DDRM (mặt phẳng dữ liệu) 2 GB (mặc định) / 2 GB (tối đa)
DDRM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ) 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
Bộ nhớ flash 8 GB (mặc định) / 32 GB (tối đa)
Tùy chọn cung cấp điện Nội bộ: AC, DC và PoE
Chiều cao rack 1 RU
Kích thước (H x W x D) 43,9 x 438,15 x 507,2 mm
Gói trọng lượng 20,88 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Bảng 2 cho thấy các mô tả LED.

Đèn LED

Đại diện Màu Sự miêu tả
PSU Đơn vị cung cấp điện (P0 và P1) màu xanh lá PSU đang bật và đang cung cấp điện.
Amber PSU bật nhưng có lỗi hoặc trong tình trạng lỗi.
Tắt Nguồn điện bị tắt.
GE POE Trạng thái thẻ con gái PoE nội bộ màu xanh lá PSU được lắp đặt và cung cấp điện
Amber PSU được cài đặt nhưng trong tình trạng lỗi.
Tắt PSU bị tắt.
ĐÈN FLASH Trạng thái Flash hệ thống Xanh lá cây nhấp nháy Đèn flash nhỏ gọn / flash eUSB hiện tại và hiện đang được truy cập.
TEMP Trạng thái nhiệt độ Xanh lục đậm Tất cả các cảm biến nhiệt độ trong hệ thống đều nằm trong phạm vi chấp nhận được.
Amber Một hoặc nhiều cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm ngoài phạm vi chấp nhận được.
Tắt Nhiệt độ không được theo dõi.
PWR Hệ thống điện màu xanh lá Nguồn hệ thống bật và hoạt động chính xác.
Xanh lục nhấp nháy Hệ thống điện đang trong quá trình tắt.
Amber Hệ thống điện lên, nhưng khởi động mức thấp thất bại.
Amber nhấp nháy Nguồn điện hệ thống đang hoạt động nhưng hệ thống không thể thoát khỏi quá trình đặt lại.
Tắt Hệ thống tắt nguồn.
POE BOOST Power Over Ethernet Boost Mode màu xanh lá Hai nguồn điện PoE được lắp đặt và vận hành ở chế độ tăng cường.
Tắt Điều này có thể có nghĩa là một trong những điều sau đây:· Không cài đặt PSE PoE.

· Đã cài đặt một PSE PoE.

· Hai PSE PoE được cài đặt và hoạt động ở chế độ dự phòng.

LÀ C Trạng thái vùng ISC màu xanh lá PVDM4 hiện diện và được kích hoạt.
Amber Được khởi tạo với lỗi.
Tắt Không có mặt.
QUẠT Trạng thái của người hâm mộ màu xanh lá Tất cả người hâm mộ đều đang hoạt động.
Amber Một fan đã ngừng hoạt động.
Amber nhấp nháy Hai hoặc nhiều quạt đã ngừng hoạt động hoặc khay quạt đã được tháo ra.
Tắt Người hâm mộ không bị theo dõi.

STAT

Trạng thái hệ thống Xanh lục đậm Hệ thống hoạt động bình thường.
Màu hổ phách nhấp nháy BIOS / Rommon đang khởi động.
Amber BIOS / Rommon đã hoàn thành việc khởi động, và hệ thống đang ở phần mềm nền tảng khởi động hoặc nhắc nhở của Rommon.
Tắt Hệ thống không được đặt lại hoặc không thể tải được hình ảnh BIOS.

Các mô-đun, thẻ, giấy phép & phụ kiện

Cisco ISR4431/K9 là một trong các bộ định tuyến Cisco 4000 series, hỗ trợ các khe cắm thẻ & mô-đun mới, chẳng hạn như NIM, ISC, vv Bên cạnh đó, Cisco ISR4431/K9 có thể nâng cấp bằng giấy phép.

Bảng 3 cho thấy một số mô đun, thẻ, giấy phép và một số loại cáp được khuyến nghị.

Mặt hàng

Mô hình Mô tả
Cáp điều khiển và cáp phụ trợ CAB-AUX-RJ45 Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M
CAB-ETH-S-RJ45 Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B
Giấy phép L-SL-44-APP-K9 = Cisco ISR 4431/4451 Giấy phép AppX L-SL-44-APP-K9 = với WAAS / vWAAS 1300/2500 conns RTU
Mô-đun giao diện mạng NIM-1MFT-T1 / E1 Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco
NIM-2CE1T1-PRI Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk
NIM-4E / M Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)
NIM-2FXS Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS
NIM-2FXS / 4FXO Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO
NIM-8MFT-T1 / E1 Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

So sánh với các mục tương tự

Mô hình

ISR4451-X/K9 ISR4431/K9 ISR4351/K9 ISR4331/K9 ISR4321/K9
Tổng thông lượng 1 Gbps đến 2 Gb / giây 500 Mbps đến 1 Gb / giây 200 Mb / giây đến 400 Mb / giây 100 Mbps đến 300 Mb / giây 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây
Tổng số WAN trên bo mạch hoặcCổng LAN 10/100/1000 4 4 3 3 2
Cổng dựa trên RJ-45 4 4 3 2 2
Cổng dựa trên SFP 4 4 3 2 1
Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao 2 0 2 1 0
Khe NIM 3 3 3 2 2
Khe ISC trên bo mạch 1 1 1 1 1
Chiều cao rack 2 1 2 1 1

SẢN PHẨM ISR4431/K9 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm ISR4431/K9 luôn được Cisco Chính Hãng nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

SẢN PHẨM ISR4431/K9 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

Cisco Chính Hãng luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. Cisco Chính Hãng cam kết mọi sản phẩm ISR4431/K9 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

SẢN PHẨM ISR4431/K9 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

Sản phẩm ISR4431/K9 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

SẢN PHẨM ISR4431/K9 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, Cisco Chính Hãng cam kết giao sản phẩm ISR4431/K9 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM CISCO ROUTER ISR4431/K9 TẠI Cisco Chính Hãng?

Các sản phẩm ROUTER CISCO của Cisco Chính Hãng đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm tại Cisco Chính Hãng

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM ISR4431/K9 TẠI Cisco Chính Hãng

Router Cisco ISR4431/K9 được Cisco Chính Hãng phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm ISR4431/K9 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Mua Router Cisco ISR4431/K9 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Hà Nội

Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Địa Chỉ Mua Router Cisco ISR4431/K9 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Sài Gòn 

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “ISR4431/K9”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005