GLC-ZX-SMD

Mã: GLC-ZX-SMD

Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

Tổng Quan về Module Quang Cisco GLC-ZX-SMD

Module Quang Cisco GLC-ZX-SMD là Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố tiêu chuẩn nhỏ (SFP) của Cisco ® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của bạn với mạng. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet.

Các mô hình quang và đồng có thể được sử dụng trên nhiều loại sản phẩm của Cisco và được trộn lẫn trong các kết hợp 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX hoặc 1000BASE-BX10-D / U trên một cơ sở từng cổng.

GLC-ZX-SMD

Thông Số Kỹ Thuật Của Module Cisco GLC-ZX-SMD

Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP có đầu nối loại LC, và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (sợi đa mode và sợi đơn mode) là 6,5 feet (2 m).

SFP Port Cable Thông số kỹ thuật

Product Wavelength (nm) Fiber Type Core Size (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km)*** Operating Distance (m)
1000BASE-SX

 

850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
1000BASE-LX/LH

 

1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
50 400 550 (1,804 ft)
50 500 550 (1,804 ft)
SMF ** 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-EX 1310 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
1000BASE-ZX 1550 SMF Approximately 70 km depending on link loss
1000BASE-BX-U 1310 SMF ** 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-BX-D 1490 SMF ** 10,000 (32,821 ft)
GLC-BX40-D-I 1550 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
GLC-BX40-DA-I 1490 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
GLC-BX40-U-I 1310 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
GLC-BX80-D-I 1570 SMF ** 80,000 (262,467 ft)
GLC-BX80-U-I 1490 SMF ** 80,000 (262,467 ft)
GLC-GE-DR-LX 1310 SMF ** 10,000 (32,821 ft)

XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-ZX-SMD CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được Cisco Chính Hãng nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-ZX-SMD CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

Cisco Chính Hãng luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. Cisco Chính Hãng cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-ZX-SMD CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-ZX-SMD CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, Cisco Chính Hãng cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-ZX-SMD TẠI Cisco Chính Hãng?

Các sản phẩm Module Cisco của Cisco Chính Hãng đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại Cisco Chính Hãng

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-ZX-SMD TẠI Cisco Chính Hãng

MODULE CISCO GLC-ZX-SMD được Cisco Chính Hãng phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Mua Module Cisco GLC-2BX-D Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Địa Chỉ Mua Module Cisco GLC-2BX-D Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “GLC-ZX-SMD”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005