CPAK-100G-CWDM4

Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

Tổng quát về sản phẩm CPAK-100G-CWDM4

CPAK-100G-CWDM4 cung cấp nhiều lựa chọn giải pháp kết nối 100 Gbps mật độ cao, đặc biệt phù hợp cho các kết nối trong trung tâm dữ liệu của nhà cung cấp dịch vụ và doanh nghiệp và trong các mạng cạnh của nhà cung cấp dịch vụ.

CPAK-100G-CWDM4 kết hợp mật độ và băng thông cao với mức tiêu thụ điện năng thấp và có thể tương thích với bất kỳ mô-đun 100GBASE-LR4 hoặc 100GBASE-SR10 nào tuân thủ IEEE để bảo vệ đầu tư và lựa chọn sản phẩm. 

Một số kiểu máy, bao gồm Cisco CPAK 100GBASE-LR4, sử dụng công nghệ quang tử bán dẫn kim loại-oxit bổ sung (CMOS) của Cisco để cung cấp khả năng tích hợp quang học, hiệu suất, tiết kiệm điện và khả năng mở rộng hàng đầu trong ngành.

CPAK-100G-CWDM4
CPAK-100G-CWDM4

Các tính năng và lợi ích

Bảng 1. Các tính năng và lợi ích của mô đun Cisco CPAK 100GBASE

Yêu cầu

Tính năng hỗ trợ mô-đun CPAK của Cisco

Đáp ứng yêu cầu băng thông ngày càng tăng

Lên đến 10 kết nối Ethernet 100 Gigabit cung cấp tối đa 1 Tbps băng thông bảng mặt trước

Kiểm soát chi phí

Yếu tố hình thức tiêu thụ năng lượng ít hơn 40% so với CFP2 và năng lượng ít hơn 70% so với yếu tố hình thức CFP

Bảo tồn bất động sản

Dấu chân tối thiểu cho phép mật độ cổng và băng thông lớn hơn 20% so với các sản phẩm cạnh tranh

Tính sẵn sàng cao cho việc kinh doanh liên tục

Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi nhanh cắm vào bộ chuyển mạch, bộ định tuyến hoặc cổng nền tảng quang học của Cisco CPAK

Đáp ứng nhiều yêu cầu về khoảng cách và loại sợi

Lựa chọn giao diện linh hoạt

Bảo vệ đầu tư, di chuyển hợp lý để băng thông cao hơn

●  Hỗ trợ cho mô hình Trả tiền khi bạn phát triển
●  Có thể cắm bất kỳ thẻ dòng 100-Gbps, 40 Gbps và 10 Gbps của Cisco vào các mô-đun CPAK của Cisco (hỗ trợ giải pháp Cisco AnyPort)

Quản lý hiệu suất

Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM)

Hoạt động đúng và hiệu suất cao với tất cả các nền tảng của Cisco

Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco không

Tuân thủ tiêu chuẩn cho sự linh hoạt và lựa chọn thiết bị

Khả năng tương tác với bất kỳ chuẩn nào của IEEE: 100GBASE-SR4, 100GBASE-LR4, 100GBASE-SR10, 40GBASE-SR4, 10GBASE-SR, 10GBASE-LR

Hỗ trợ giao thức

ID sản phẩm

Chế độ được hỗ trợ

Giao thức được hỗ trợ

CPAK-100G-LR4

1x100G

IEEE 802.3ba

ITU OTU4

CPAK-100G-ER4L

1x100G

IEEE 802.3ba

ITU OTU4

CPAK-100GE-LR4

1x100G

IEEE 802.3ba

CPAK-100G-CWDM4

1x100G

IEEE 802.3ba

CPAK-100G-PSM4

1x100G

IEEE 802.3ba

CPAK-100G-SR4

1x100G

IEEE 802.3ba

CPAK-10x10G-LR

10 x 10G

IEEE 802.3ae

FC

ITU OTU2

ITU OTU1e

ITU OTU2e

CPAK-10x10G-ERL

10 x 10G

IEEE 802.3ae

FC

ITU OTU2

ITU OTU1e

ITU OTU2e

CPAK-100G-SR10

1x100G

IEEE 802.3ba

ITU OTU4

2x40G

IEEE 802.3ba

ITU OTU3

10 x 10G

IEEE 802.3ae

FC

ITU OTU2

ITU OTU1e

ITU OTU2e

Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE-LR4

Ứng dụng chính của các mô-đun CPAK-100G-LR4 và CPAK-100GE-LR4 của Cisco là hỗ trợ các liên kết quang 100Gbps so với Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652) được kết thúc bằng đầu nối SC (Hình 1) hoặc đầu nối LC (Hình 1) 2).

Mô-đun LR4 tương thích với chuẩn IEEE 802.3ba và hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10 km so với SMF tiêu chuẩn, G.652. Nó cung cấp tín hiệu dữ liệu tổng hợp là 100 Gbps, được truyền qua bốn bước sóng Đa bước sóng phân chia theo bước sóng LAN (WDM) hoạt động ở mức 25 Gbps trên mỗi làn. Ghép kênh quang và phân kênh của bốn bước sóng được quản lý trong mô-đun.

Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE-ER4 Lite

Ứng dụng chính của mô-đun CPAK-100G-ER4L của Cisco là hỗ trợ các liên kết quang 100 Gbps trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652) được kết thúc bằng đầu nối SC. Tiêu thụ điện năng danh nghĩa là dưới 7,5W.

Mô-đun ER4 Lite tương thích với tiêu chuẩn 100GBASE-ER4 và hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 25 km so với SMF tiêu chuẩn, G.652. Nó cung cấp tín hiệu dữ liệu tổng hợp là 100 Gbps, được truyền qua bốn bước sóng Đa bước sóng phân chia theo bước sóng LAN (WDM) hoạt động ở mức 25 Gbps trên mỗi làn. Mô-đun có thể được sử dụng trong khoảng cách xa hơn trong các liên kết được thiết kế với các mô-đun CPAK-100G-ER4L ở cả hai đầu. Ghép kênh quang và phân kênh của bốn bước sóng được quản lý trong mô-đun.

Mô-đun Cisco CPAK 10x10GBASE-LR

Mô-đun Cisco CPAK-10X10G-LR được sử dụng ở chế độ 10 x 10Gb cùng với cáp ngắt SMF từ ruy băng sang song công để kết nối với mười giao diện quang 10GBASE-LR. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10km so với SMF tiêu chuẩn, G.652. Mô-đun này cung cấp các liên kết 100 Gbps trên cáp băng 24 sợi được kết thúc bằng đầu nối MPO / MTP.

Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE-SR10

Mô-đun Cisco CPAK-100G-SR10 cung cấp các liên kết 100 Gbps trên cáp băng 24 sợi được kết thúc bằng đầu nối MPO / MTP. Nó cũng có thể được sử dụng ở chế độ 10 x 10Gb cùng với cáp ngắt từ ruy-băng-sợi-quang để kết nối với mười giao diện quang 10GBASE-SR. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100m và 150m trên cáp đa sợi OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser.

Mô-đun Cisco CPAK 10x10GBASE-ERL

Mô-đun Cisco CPAK-10X10G-ERL được sử dụng ở chế độ 10 x 10Gb cùng với cáp ngắt SMF từ ruy băng sang song công để kết nối với mười giao diện quang 10GBASE-ER. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 25km so với SMF tiêu chuẩn, G.652. Mô-đun này cung cấp các liên kết 100Gbps qua cáp băng 24 sợi được kết thúc bằng đầu nối MPO / MTP.

Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE-SR4

Mô-đun Cisco CPAK-100G-SR4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 70m (100m) so với Sợi đa chế độ OM3 (OM4) với đầu nối MPO. Nó chủ yếu cho phép các liên kết quang 100G băng thông cao trên sợi song song 12 sợi được kết thúc bằng các đầu nối đa sợi MPO. CPAK-100GE-SR4 hỗ trợ tốc độ Ethernet 100GBase.

Mô-đun CWDM4 Cisco CPAK 100GBASE

Mô-đun Cisco CPAK-100G-CWDM4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 2 km so với cặp Sợi đơn chế độ G.652 (SMF) tiêu chuẩn với đầu nối LC song công. Tín hiệu 100 Gigabit Ethernet được truyền qua bốn bước sóng. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị.

Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE PSM4

Mô-đun Cisco CPAK-100G-PSM4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 500 mét so với Sợi đơn chế độ (SMF) với đầu nối MPO. Tín hiệu 100 Gigabit Ethernet được truyền qua sợi song song 12 sợi kết thúc bằng đầu nối đa sợi MPO.

Thông số kỹ thuật

Các mô-đun CPAK-100G-CWDM4 của Cisco được hỗ trợ trên các thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị vận chuyển cao cấp của Cisco:

●     Bộ định tuyến ASR 9000

●     Hệ thống định tuyến tàu sân bay CRS-X

●     Bộ định tuyến NCS 2000, 4000 và 6000

●     Công tắc dòng Nexus 7000 và 7700

●     Nền tảng giao thông ONS của Cisco

Kết nối và cáp

●     Đầu nối SC / PC kép (mô-đun Cisco CPAK-100G-LR4 và Cisco CPAK-100G-ER4L)

Đối với các mô đun SMF song công, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá kết thúc với đầu nối PC hoặc UPC.

●     Đầu nối LC kép (mô đun Cisco CPAK-100GE-LR4 và Cisco CPAK-100G-CWDM4)

Đối với các mô đun SMF song công, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá kết thúc với đầu nối PC hoặc UPC.

●     Đầu nối MPO / MTP 24 sợi (mô-đun Cisco CPAK-100G-SR10 nhận đầu nối MPO / MTP-24 nữ) Yêu cầu lực lò xo là 20N.

●     Đầu nối MPO / MTP 24 sợi (mô-đun Cisco CPAK-10X10G-LR và CPAK-10X10G-ERL nhận đầu nối MPO / MTP-24 APC cái). Đầu nối APC MPO-24 SMF được sử dụng trên CPAK-10X10G-LR và CPAK-10X10G-ERL đã được thiết kế để tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC 61754-7-1, ngày 2008-03. Tiêu chuẩn chỉ định lực lò xo danh nghĩa 10N cho đầu nối. Hiệu suất của các thiết bị này được chỉ định với việc sử dụng các đầu nối với lực lò xo 10N. Khách hàng nên cẩn thận không sử dụng đầu nối lực lò xo 22N tại thời điểm này. Hiệu suất của các mô-đun không được đảm bảo với lực lò xo cao hơn.

Lưu ý: Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn được chỉ định trong phần Tuân thủ Quy định và Tiêu chuẩn .


Bảng 2. Thông số kỹ thuật cáp cổng Cisco CPAK

Mô-đun CPAK của Cisco

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (Micron)

Băng thông phương thức (MHz * km) a

Khoảng cách cáp b

Cisco CPAK-100G-LR4 &

Cisco CPAK-100GE-LR4

1310

SMF song

Lõi 9 micron

SMF mỗi G.652

10 km

Cisco CPAK-100G-ER4L

1310

SMF song

Lõi 9 micron

SMF mỗi G.652

25 km

Cisco CPAK-10X10G-LR

1310

SMF (24 sợi)

Lõi 9 micron

SMF mỗi G.652

10 km

Cisco CPAK-10X10G-ERL

1550

SMF (24 sợi)

Lõi 9 micron

SMF mỗi G.652

25 km

Cisco CPAK-100G-SR10

850

MMF (24 sợi)

50,0

50,0

2000 (OM3)

4700 (OM4)

100m

150m c

Cisco CPAK-100G-SR4

850

MMF (12 sợi)

50,0

50,0

2000 (OM3)

4700 (OM4)

70m

100m c

Cisco CPAK-100G-CWDM4

1271, 1291, 1311, 1331

SMF song

Lõi 9 micron

SMF mỗi G.652

2 km

Cisco CPAK-100G-PSM4

1295 đến 1325

SMF (12 sợi)

Lõi 9 micron

SMF mỗi G.652

500m

a Được chỉ định ở bước sóng truyền.
b Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -LR4 là 2 mét, theo chuẩn IEEE 802.3ba.
c Được coi là một liên kết được thiết kế với tối đa 1dB được phân bổ cho các đầu nối và mất mối nối.

Bảng 3. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

Mô-đun

Kiểu

Công suất phát (dBm) 1

Nhận công suất (dBm) 1

Truyền và nhận Phạm vi bước sóng của Trung tâm (nm)

Tối đa

Tối thiểu

Tối đa

Tối thiểu

Cisco CPAK-100G-LR4 &

Cisco CPAK-100GE-LR4

100GBASE-LR4

SMF 1310nm

4,5 mỗi làn

-4,3 mỗi làn

4,5 mỗi làn

-10,6 mỗi làn

Bốn làn đường:

1294,53 đến 1296,59

1299,02 đến 1301,09

1303,54 đến 1305,63

1308,09 đến 1310,19

Cisco CPAK-100G-ER4L

100GBASE-LR4

SMF 1310nm

2,9 mỗi làn

-2,9 mỗi làn

4,5 mỗi làn

-14 mỗi làn 2

Bốn làn đường:

1294,53 đến 1296,59

1299,02 đến 1301,09

1303,54 đến 1305,63

1308,09 đến 1310,19

Cisco CPAK-10X10G-LR 3

SMF 1310nm

0,5 mỗi làn

-8,2 mỗi làn

0,5 mỗi làn

-14,4 mỗi làn

Mười làn đường 1260 đến 1355nm

Cisco CPAK-10X10G-ERL 3

SMF 1550nm

4.0 mỗi làn

-7,7 mỗi làn 4

0,5 mỗi làn

-14,4 mỗi làn

Mười làn đường 1530 đến 1565nm

Cisco CPAK-100G-SR10

100GBASE-SR10

MMF 850nm

-1,0 mỗi làn

-7,6 mỗi làn

2,4 mỗi làn

-9,5 mỗi làn

Mười làn đường: từ 8 đến 860nm

Cisco CPAK-100G-SR4

100GBASE-SR4

MMF 850nm

+2,4, mỗi làn

-8,4, mỗi làn

+2,4, mỗi làn

-5,2, mỗi làn

Bốn làn đường: từ 8 đến 860nm

Cisco CPAK-100G-CWDM4

100 GBASE CWDM4 SMF

+2,5, mỗi làn

-6,5, mỗi làn

+2,5, mỗi làn

-10, mỗi làn

Bốn làn: 1271, 1291, 1311, 1331

Cisco CPAK-100G-PSM4

100 GBASE PSM4 SMF

+2.0, mỗi làn

-9,4, mỗi làn

+2.0, mỗi làn

Bốn làn: 1295 đến 1325

1 Công suất máy phát và máy thu ở mức trung bình, trừ khi được chỉ định.
2 Độ nhạy của máy thu không đáp ứng đầy đủ thông số kỹ thuật của IEEE 100GBASE-ER4. Ứng dụng của mô-đun này được nhắm mục tiêu cho các liên kết dưới 25km với các liên kết trong đó các mô-đun CPAK của Cisco nằm ở cả hai đầu của liên kết.
3 Tx Công suất bị vô hiệu hóa cho một làn riêng lẻ là <-10dBm. FEC máy chủ được yêu cầu khi hoạt động ở chế độ OTN.
4 Công suất đầu ra của mô-đun này là 3dB dưới thông số kỹ thuật của IEEE 100GBASE-ER. Ứng dụng của mô-đun này được nhắm mục tiêu cho các liên kết dưới 25km trong đó các mô-đun CPAK của Cisco nằm ở cả hai đầu của liên kết.

Kích thước CPAK-100G-CWDM4

Kích thước bên ngoài tối đa cho các mô-đun CPAK của Cisco (H x W x D): 11,6 x 34,8 x 101,2 mm (0,46 x 1,37 x 3,98 in).

Các mô-đun CPAK của Cisco thường nặng khoảng 127 gram (4,48 oz.).


XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm CPAK-100G-CWDM4 luôn được Cisco Chính Hãng nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

Cisco Chính Hãng luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. Cisco Chính Hãng cam kết mọi sản phẩm CPAK-100G-CWDM4 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

Sản phẩm CPAK-100G-CWDM4 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, Cisco Chính Hãng cam kết giao sản phẩm CPAK-100G-CWDM4 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 TẠI Cisco Chính Hãng?

Các sản phẩm Module Cisco của Cisco Chính Hãng đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm CPAK-100G-CWDM4 tại Cisco Chính Hãng

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 TẠI Cisco Chính Hãng

MODULE CISCO CPAK-100G-CWDM4 được Cisco Chính Hãng phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị CPAK-100G-CWDM4 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm CPAK-100G-CWDM4 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Mua Module Cisco CPAK-100G-CWDM4 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Địa Chỉ Mua Module Cisco CPAK-100G-CWDM4 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “CPAK-100G-CWDM4”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005