CBS350-48FP-4G-EU | Switch Cisco CBS350 48x GE PoE+ 740W, 4x 1G SFP Uplink

Mã: CBS350-48FP-4G-EU

  • Part Number: CBS350-48FP-4G-EU
  • Mô tả: Cisco Business 350 48 port 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 port 1G SFP uplink
  • Giá Price List: Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO CBS350-48FP-4G-EU 48X 10/100/1000 POE+ 740W, 4X 1G SFP UPLINK

CBS350-48FP-4G-EU là thiết bị chuyển mạch được quản lý thuộc dòng sản phẩm Cisco Business 350. CBS350-48FP-4G-EU cung cấp 48 cổng 10/100/1000 PoE+ 740W và 4 cổng 1G SFP uplink. Thiết bị này có giá thành rẻ, lý tưởng để xây dựng một hệ thống mạng hoàn chỉnh tại các doanh nghiệp mà vẫn tiết kiệm được chi phí đầu tư.

CBS350-48FP-4G-EU được thiết kế nhỏ gọn với màu trắng bắt mắt, mang đến hiệu suất mạnh mẽ, khả năng bảo mật cao kết hợp cùng bộ tính năng toàn diện cho việc quản lý, kết nối, giám sát và truyền tải dữ liệu. CBS350-48FP-4G-EU hỗ trợ cấp nguồn qua PoE, đi kèm tính năng truestacking cho phép định cấu hình, quản lý và khắc phục sự cố của tất cả thiết bị chuyển mạch trong một stack như một thiết bị duy nhất với một địa chỉ IP duy nhất

Hơn nữa, Cisco CBS350-48FP-4G-EU có thể cài đặt và cấu hình dễ dàng, đi kèm bảng điều khiển cấp doanh nghiệp, hỗ trợ IPv6 và khả năng quản lý lưu lượng truy cập lớp 3 nâng cao. Ngoài ra, Cisco Business CBS350-48FP-4G-EU cũng được tích hợp nhiều giải pháp hỗ trợ hiệu quả cho việc tiết kiệm điện năng tiêu thụ.

CBS350-48FP-4G-EU Switch Cisco CBS350 48 port 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 port 1G SFP uplink
CBS350-48FP-4G-EU Switch Cisco CBS350 48 port 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 port 1G SFP uplink

CBS350-48FP-4G-EU DATASHEET

Bảng dưới đây thể hiện tài liệu mô tả của sản phẩm CBS350-48FP-4G-EU | Switch Cisco CBS350 16 Port 5G PoE+ 375W, 4 Port 10G Uplink

CBS350-48FP-4G-EU Datasheet
Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 77.38
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 104.0
Layer 2 Switching
Spanning Tree Protocol Standard 802.1d Spanning Tree support

Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree [RSTP]), enabled by default

Multiple Spanning Tree instances using 802.1s (MSTP); 8 instances are supported

Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+) and Rapid PVST+ (RPVST+); 126 instances are supported

Port grouping/link aggregation Support for IEEE 802.3ad Link Aggregation Control Protocol (LACP)
– Up to 8 groups
– Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation
VLAN Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
Management VLAN
Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
Guest VLAN, unauthenticated VLAN
Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
CPE VLAN
Voice VLAN Voice traffic is automatically assigned to a voice-specific VLAN and treated with appropriate levels of QoS. Auto voice capabilities deliver network wide zero-touch deployment of voice endpoints and call control devices
Multicast TV VLAN Multicast TV VLAN allows the single multicast VLAN to be shared in the network while subscribers remain in separate VLANs. This feature is also known as Multicast VLAN Registration (MVR)
VLAN Translation Support for VLAN One-to-One Mapping. In VLAN One-to-One Mapping, on an edge interface customer VLANs (C-VLANs) are mapped to service provider VLANs (S-VLANs) and the original C-VLAN tags are replaced by the specified S-VLAN
Q-in-Q VLANs transparently cross a service provider network while isolating traffic among customers
Selective Q-in-Q Selective Q-in-Q is an enhancement to the basic Q-in-Q feature and provides, per edge interface, multiple mappings of different C-VLANs to separate S-VLANs
Selective Q-in-Q also allows configuring of Ethertype (Tag Protocol Identifier [TPID]) of the S-VLAN tag
Layer 2 protocol tunneling over Q-in-Q is also supported
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP) Generic VLAN Registration Protocol (GVRP) and Generic Attribute Registration Protocol (GARP) enable automatic propagation and configuration of VLANs in a bridged domain
Unidirectional Link Detection (UDLD) UDLD monitors physical connection to detect unidirectional links caused by incorrect wiring or cable/port faults to prevent forwarding loops and black holing of traffic in switched networks
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2 Relay of DHCP traffic to DHCP server in different VLAN; works with DHCP Option 82
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping IGMP limits bandwidth-intensive multicast traffic to only the requesters; supports 2K multicast groups (source-specific multicasting is also supported)
IGMP Querier IGMP querier is used to support a Layer 2 multicast domain of snooping switches in the absence of a multicast router
Head-of-Line (HOL) blocking HOL blocking prevention
Loopback Detection Loopback detection provides protection against loops by transmitting loop protocol packets out of ports on which loop protection has been enabled. It operates independently of STP
Layer 3 IPv4 routing
– Wirespeed routing of IPv4 packets
– Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
-Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay
Security Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules
Management Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management
Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 740W
Number of Ports That Support PoE 48
Power consumption
System Power Consumption 110V=73.79W
220V=74.03W
Power Consumption (with PoE) 110V=886.42W
220V=859.50W
Heat Dissipation (BTU/hr) 3,024.59
Hardware
Total System Ports 52 Gigabit Ethernet
RJ-45 Ports 48 Gigabit Ethernet
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 4 SFP
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 445 x 350 x 44 mm (17.5 x 13.78 x 1.73 in)
Unit weight 5.82 kg (12.83 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN 1
Acoustic Noise 25°C: 48.7 dBA
MTBF at 25°C (hours) 856,301

Xem thêm tài liệu về Cisco Business 350 Series: Cisco CBS350 Datasheet


MODULE QUANG HỖ TRỢ CHO SWITCH CISCO CBS350-48FP-4G-EU

Bảng dưới đây cho thấy danh sách các thiết bị Module quang hỗ trợ cho sản phẩm CBS350-48FP-4G-EU

SKU Media Speed Maximum Distance
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBT1 UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1000 Mbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
GLC-BX-U Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10 Gig 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10 Gig 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10 Gig 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10 Gig 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10 Gig 10 km

TẠI SAO NÊN MUA CISCO CBS350-48FP-4G-EU CHÍNH HÃNG TẠI CISCO GIÁ RẺ ™?

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận thiết bị Cisco Business CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng đến từ Cisco Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Switch Cisco CBS350-48FP-4G-EU như sau:

CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng

Cisco Giá Rẻ ™ cam kết sản phẩm CBS350-48FP-4G-EU của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Cisco, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

CBS350-48FP-4G-EU Giá Tốt Nhất

Cisco Giá Rẻ ™ cam kết sản phẩm CBS350-48FP-4G-EU luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

CBS350-48FP-4G-EU Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của Cisco Giá Rẻ ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

CBS350-48FP-4G-EU Đầy Đủ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của Thiết Bị CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất, Cisco Giá Rẻ ™ cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Cisco CBS chính hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

CBS350-48FP-4G-EU Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

Các sản phẩm CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng được Cisco Giá Rẻ ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO BUSINESS CBS350-48FP-4G-EU CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Cisco Giá Rẻ ™ là nhà phân phối Cisco chính hãng, uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Cisco Giá Rẻ ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Switch Cisco CBS350-48FP-4G-EU Giá Tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của thiết bị CBS350-48FP-4G-EU chính hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của Cisco Giá Rẻ ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối CBS350-48FP-4G-EU Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)


Cisco Giá Rẻ ™ là địa chỉ phân phối Cisco CBS chính hãng tại Việt Nam với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Cisco Business CBS110, Cisco Business CBS220, Cisco Business CBS250, Cisco Business CBS350. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Cisco CBS Chính Hãng

Thông tin bổ sung

Layer

Layer 3

PoE Port

PoE+

Số Cổng

48 Cổng

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “CBS350-48FP-4G-EU | Switch Cisco CBS350 48x GE PoE+ 740W, 4x 1G SFP Uplink”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005