CBS220-48P-4G-EU | Switch Cisco CBS220 48x 10/100/1000 PoE+ 382W, 4x 1G SFP Uplink

Mã: CBS220-48P-4G-EU

  • Part Number: CBS220-48P-4G-EU
  • Mô tả: Cisco Business 220 48 port 10/100/1000 PoE+ 382W, 4 port 1G SFP uplink
  • Giá Price List: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 0888 40 70 80
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO CBS220-48P-4G-EU 48X 10/100/1000 POE+ 382W, 4x 1G SFP UPLINK

CBS220-48P-4G-EU là thiết bị chuyển mạch thông minh thuộc dòng sản phẩm Cisco CBS 220. CBS220-48P-4G-EU cung cấp 48 cổng 10/100/1000 PoE+ 382W và 4 cổng 1G SFP uplink, mang đến kết nối đáng tin cậy với hiệu suất cao cho hệ thống mạng tại các văn phòng hay doanh nghiệp nhỏ.

CBS220-48P-4G-EU với giá thành rẻ, có thể triển khai dễ dàng, có thể quản lý qua giao diện web trực quan đơn giản, được trang bị bảng điều khiển trực quan giúp quản tri viên dễ dàng tùy chỉnh giao diện và tiện ích con để chủ động quản lý hệ thống mạng của mình, loại bỏ nhu cầu thiết lập phần cứng riêng biệt hoặc máy ảo phức tạp.

Cisco CBS220-48P-4G-EU hỗ trợ cấp nguồn qua PoE, tính năng QoS, tích hợp các giải pháp nâng bảo mật nâng cao, được thiết kế để có thể tiết kiệm năng lượng bằng cách tối ưu hóa việc sử dụng điện năng mà không ảnh hưởng đến hiệu suất, giảm chi phí cho việc tiêu thụ điện năng, góp phần giảm thiểu tác hại tới môi trường. CBS220-48P-4G-EU cũng hỗ trợ hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE 802.3az, giúp giám sát và giảm lưu lượng truy cập trên mỗi liên kết.

CBS220-48P-4G-EU Switch Cisco CBS220 48 port 10/100/100 PoE+ 382W , 4 port 1G SFP uplink
CBS220-48P-4G-EU Switch Cisco CBS220 48 port 10/100/100 PoE+ 382W , 4 port 1G SFP uplink

CBS220-48P-4G-EU DATASHEET

Bảng dưới đây thể hiện tài liệu mô tả của sản phẩm CBS220-48P-4G-EU | Switch Cisco CBS220 48 Port GE PoE+ 382W, 4 Port 1G SFP Uplink

CBS220-48P-4G-EU Datasheet
Performance
Forwarding rate in millions of packets per second (mpps; 64-byte packets) 74.38 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second 104 Gbps
Layer 2 Switching MAC table:
– Up to 8,192 Media Access Control (MAC) addresses
Spanning Tree Protocol:
– Standard 802.1d Spanning Tree support, enabled by default
– Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree [RSTP])
– Multiple Spanning Tree instances using 802.1s (MSTP)
– 16 instances are supported
Port grouping/link aggregation:
– Up to 8 groups
– Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
– Support for up to 256 Virtual Local Area Networks (VLANs) simultaneously
– Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
– Management VLAN
– Guest VLAN
Auto voice VLAN
QinQ VLAN
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP) and Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Head-of-Line (HOL) blocking: HOL blocking prevention
Jumbo frame: Frame sizes up to 9,216 supported
Loopback detection
Automatic Media-Dependent Interface Crossover (MDIX)
Security ACLs Support for up to 512 rules
Port security
IEEE 802.1X (Authenticator role)
RADIUS, TACACS+
MAC address filtering
Storm control
DoS protection
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
Spanning Tree Loop Guard
Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
Management Cisco Business Dashboard
Cisco Business mobile app
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Web user interface
Text-editable config files
Command-line interface
SNMP
Standard Management Information Bases (MIBs)
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Port mirroring
DHCP (Option 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Time synchronization
Login banner
HTTP/HTTPS; TFTP upgrade; DHCP client; Bootstrap Protocol (BOOTP); cable diagnostics; ping; traceroute; syslog
Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 382W
Number of Ports That Support PoE 48 Ports
Power consumption
System Power Consumption 110V=52.6W
​220V=53.0W
Power Consumption (with PoE) 110V=478.2W
220V=464W
Heat Dissipation (BTU/hr) 1,631.69
Hardware
Total System Ports 48 x Gigabit Ethernet and 4 x Gigabit SFP
RJ-45 Ports 48 x Gigabit Ethernet
Uplink ports 4 x Gigabit SFP
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5 Ethernet or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 64 MB
Memory 256 MB
Packet buffer 12 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 257 x 44 mm (17.3 x 10.1 x 1.7 in)
Unit weight 5.29 kg (11.66 lb)
Power 100-240V, 50-60 Hz, internal, universal
Storage temperature  -20° C to +70° C
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
Fan (number) 1
Acoustic Noise 25°C: 34.8 dB
MTBF at 25°C (hours) 452,351

Xem thêm tài liệu về Cisco Business 220 Series: Cisco CBS220 Datasheet


MODULE QUANG HỖ TRỢ CHO SWITCH CISCO CBS220-48P-4G-EU

Bảng dưới đây cho thấy danh sách các thiết bị Module quang hỗ trợ cho sản phẩm CBS220-48P-4G-EU

SKU Media Speed Maximum distance
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBT1 UTP Category 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1000 Mbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
GLC-BX-U Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10 Gig 1 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10 Gig 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10 Gig 10 km

TẠI SAO NÊN MUA CISCO CBS220-48P-4G-EU CHÍNH HÃNG TẠI CISCO GIÁ RẺ ™?

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận thiết bị Cisco Business CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng đến từ Cisco Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Switch Cisco CBS220-48P-4G-EU như sau:

CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng

Cisco Giá Rẻ ™ cam kết sản phẩm CBS220-48P-4G-EU của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Cisco, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

CBS220-48P-4G-EU Giá Tốt Nhất

Cisco Giá Rẻ ™ cam kết sản phẩm CBS220-48P-4G-EU luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

CBS220-48P-4G-EU Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của Cisco Giá Rẻ ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

CBS220-48P-4G-EU Đầy Đủ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của Thiết Bị CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất, Cisco Giá Rẻ ™ cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Cisco CBS chính hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

CBS220-48P-4G-EU Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

Các sản phẩm CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng được Cisco Giá Rẻ ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO BUSINESS CBS220-48P-4G-EU CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Cisco Giá Rẻ ™ là nhà phân phối Cisco giá rẻ chính hãng, uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Cisco Giá Rẻ ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Switch Cisco CBS220-48P-4G-EU Giá Tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của thiết bị CBS220-48P-4G-EU chính hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của Cisco Giá Rẻ ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối CBS220-48P-4G-EU Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)


Cisco Giá Rẻ ™ là địa chỉ phân phối Cisco CBS chính hãng tại Việt Nam với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Cisco Business CBS110, Cisco Business CBS220, Cisco Business CBS250, Cisco Business CBS350. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Cisco CBS Chính Hãng

Thông tin bổ sung

Layer

Layer 2

PoE Port

PoE

Số Cổng

48 Cổng

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “CBS220-48P-4G-EU | Switch Cisco CBS220 48x 10/100/1000 PoE+ 382W, 4x 1G SFP Uplink”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hotline 24/7: 098.234.5005