C9800-40-K9

Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00): 098.234.5005
  • Giá Rẻ Nhất
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 1️⃣ Đổi 1️⃣
  • Giao Hàng Toàn Quốc
  • Hỗ Trợ Tận Tình

Tổng quan về C9800-40-K9

C9800-40-K9 là thiết bị điều khiển không dây nằm trong danh mục Cisco Catalyst 9800. C9800-40-K9 dựa trên Cisco IOS XE và tích hợp tính năng RF xuất sắc của các điểm truy cập Cisco Aironet, tạo ra trải nghiệm không dây tốt nhất trong lớp cho tổ chức đang phát triển và đang phát triển của bạn.

C9800-40-K9 được xây dựng trên kiến ​​trúc mở và có thể lập trình được với tính năng bảo mật tích hợp, đo từ xa trực tuyến và phân tích phong phú.

C9800-40-K9 Cisco Catalyst 9800-40 Wireless Controller
C9800-40-K9

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của C9800-40-K9

Mô hình C9800-40-K9
Số lượng điểm truy cập tối đa Lên đến 2000
Số lượng khách hàng tối đa 32.000
Thông lượng tối đa Lên đến 40 Gbps
Mạng WLAN tối đa 4096
VLAN tối đa 4096
Giao diện 4x 10 GE / 1 GE SFP + / SFP
Yếu tố hình thức 1RU
Giấy phép Giấy phép Thông minh được bật
Hệ điều hành Cisco IOS XE
Các điểm truy cập Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2
Kích thước (W × D × H) 17,3 inch × 19,5 inch × 1,72 inch

(43,94 cm × 49,53 cm × 4,37 cm)

Cân nặng 22,8 lb (10,34 kg)

Sản phẩm được hỗ trợ

Bảng 2 cho thấy các sản phẩm được hỗ trợ được đề xuất cho C9800-40-K9

Mô hình Sự miêu tả
LIC-C9800-DTLS-K9 Giấy phép DTLS Bộ điều khiển không dây Cisco Catalyst 9800 Series
C9800-AC-750W R = Bộ nguồn AC của Cisco Catalyst 9800-40 750W Reverse Air
GLC-BX-D 1000BASE-BX SFP, 1490NM
GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM
GLC-TE Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-T cho dây đồng loại 5
SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
SFP-10G-SR-X = SFP-10G-SR-X = 10GBASE-SR SFP Mô-đun, đầu nối LC, 850nm, phạm vi 300m, sợi đa chế độ (MMF), phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng
SFP-10G-LR Mô-đun 10GBASE-LR SFP + cho SMF 10 Gbps
SFP-10G-LRM Mô-đun SFP 10GBASE-LRM
SFP-10G-ER Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho SMF
CISCO SFP-10G-ZR Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP10G cho SMF
SFP-H10GB-ACU7M Cáp quang chủ động gắn trực tiếp của Cisco với đầu nối SFP +, SFP-H10GB-ACU7M
SFP-H10GB-ACU10M Cáp quang chủ động gắn trực tiếp Cisco SFP-H10GB-ACU10M với đầu nối SFP +

So sánh C9800-40-K9 với mặt hàng tương tự

Bảng 3 cho thấy sự so sánh.

Mô hình C9800-40-K9 C9800-80-K9 C9800-CL-K9
Số lượng điểm truy cập tối đa Lên đến 2000 Lên đến 6000 Lên đến 6000
Số lượng khách hàng tối đa 32.000 64.000 64.000
Thông lượng tối đa Lên đến 40 Gbps Lên đến 80 Gbps Lên đến 2,5 Gb / giây
Mạng WLAN tối đa 4096 4096 4096
VLAN tối đa 4096 4096 4096
Giấy phép Giấy phép Thông minh được bật Giấy phép Thông minh được bật Giấy phép Thông minh được bật
Hệ điều hành Cisco IOS XE Cisco IOS XE Cisco IOS XE
Các điểm truy cập Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2 Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2 Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2

 


XEM THÊM CÁC DANH MỤC WIFI CISCO

SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm C9800-40-K9 luôn được Cisco Chính Hãng nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

Cisco Chính Hãng luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. Cisco Chính Hãng cam kết mọi sản phẩm C9800-40-K9 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

Sản phẩm C9800-40-K9 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, Cisco Chính Hãng cam kết giao sản phẩm C9800-40-K9 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 TẠI Cisco Chính Hãng?

Các sản phẩm Wifi Cisco của Cisco Chính Hãng đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm C9800-40-K9 tại Cisco Chính Hãng

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 TẠI Cisco Chính Hãng

Wifi Cisco C9800-40-K9 được Cisco Chính Hãng phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị C9800-40-K9 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm C9800-40-K9 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Mua Wifi Cisco C9800-40-K9 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Địa Chỉ Mua Wifi Cisco C9800-40-K9 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: (024) 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9800-40-K9”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7: 098.234.5005